44CNSH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

THÔNG BÁO! QUAN TRỌNG!!!

Go down

THÔNG BÁO! QUAN TRỌNG!!! Empty THÔNG BÁO! QUAN TRỌNG!!!

Bài gửi by phong Thu Jan 17, 2008 11:51 pm

Hiện nay do tình trạng diễn đàn ế ẩm trầm trọng (rớt xuống còn 607 điểm và sắp ra khỏi top 10 diễn đàn đắt khách nhất)!!! - Bạn có thể xem tại "Bảng xếp hạng forum" tại trang Portal (dưới cùng bên phải, có hình con vi khuẩn màu xanh xấu xí đó).

Tất cả các bạn - Dù có thời gian ít hay nhiều - làm ơn viết cho vài dòng - dù chỉ là vài dòng thôi - thông báo về tình hình bản thân, gia đình hoặc ai đó trong lớp mà ta biết để cứu lấy diễn đàn Crying or Very sad Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral
(như Định là được rồi)

Dạo này mình bận quá, thời gian tới sẽ lặn mất tích lâu lâu, sợ ko ai quản lý diễn đàn. Do vậy hôm nay đã thành lập nhóm điều hành diễn đàn, tạm thời bổ sung 3 thành viên năng động, tích cực nhất:

1. Babyfish: Mod box thảo luận tự do

2. Mero: Mod box nhạc & phim

3. manhhung44cnsh : Mod box ảnh lớp.

(box : hiểu theo nghĩa ở forum thì là chuyên mục)

Nhiệm vụ của các mod vô cùng đơn giản, chỉ là đưa các bài viết nhầm vị trí về đúng box của nó (chẳng hạn bạn Định post nhầm bài vào box ảnh lớp, mình đã chuyển lại vào box tin tức), "câu" bài và "câu" khách bằng cách nào cũng được!!!

Các bạn Mod để ý dòng chữ đậm :" Bảng điều khiển của người quản trị" (hoặc đại loại là nội dung thế, mình ko rõ lắm Embarassed ) ở phía dưới cùng màn hình (ko rõ nó xuất hiện ngay ở trang chủ hay phải vào box các bạn quản lý nó mới hiện lên), kiểm tra lại và thử chức năng Mod giúp mình nhé. cứ thử tự do, có gì sai sót mình sẽ chỉh lại giúp, có điều đừng xóa bài (nếu muốn thử xóa thì viết đại 1 bài nào đó mà xóa).

Ai muốn làm Mod ở box khác (hoặc các bạn Mod muốn đổi box cho phù hợp), hoặc có khả năng quản lý vài ba box thì nói với mình nhé, mọi người cùng giúp đỡ cái forum ế ẩm này với, 1 mình mình kham ko nổi. Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral

Quỳnh đâu rồi? Hùng béo đâu rồi? giúp P với Crying or Very sad Neutral Neutral Neutral
phong
phong
Admin
Admin

https://cnsh.forum-viet.com

- Similar topics