44CNSH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH

phieubatgiangho222
november_rain2811
biotech21_5
ngoc quy
Hungbeothanhhoa
Mero
nhi
manhhung44sh
diem quynh
baby fish
bexinh_bedieu_becuoi
peaceful169
MaiThanh
Oanhchichchoe
phong
19 posters

Trang 5 trong tổng số 6 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Go down

Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH - Page 5 Empty Thông báo với pà con

Bài gửi by manhhung44sh Tue Apr 08, 2008 11:30 am

thong bao voi ba con la tui da chinh thuc nhan duoc lenh di Truong Sa rui, chi co minh tui di thui Hoang ga khong di nua, cuoi tuan nay toi se bat dau vao Nha Trang roi 17/4 se len tau di Truong Sa,
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH - Page 5 Empty Re: Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH

Bài gửi by baby fish Tue Apr 08, 2008 3:05 pm

hoho welcome to NT
baby fish
baby fish
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH - Page 5 Empty Re: Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH

Bài gửi by Oanhchichchoe Wed Apr 09, 2008 10:13 am

HUng vao NT cho toi gui loi hoi tham toan` thể bà con o NT nhe,vào Trường Sa gui cho tôi nụ hôn tới các chú bộ đội hêhhee
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by baby fish Wed Apr 09, 2008 1:35 pm

troi sao ko gui nu hon cho tui ma gui cho cac chu bo doi zay Oanh?
baby fish
baby fish
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by Thu de thuong Wed Apr 09, 2008 5:00 pm

He he, Trường hói ơi, như vậy là Oánh gửi nụ hôn cho ông qua Hùng con, tức là Oánh huuuuuun Hùng con rồi khi nào vào Nha Trang rồi Hùng con hunnnnnnnnnn lại ông hả?
Neutral Trời ơi, ghê quá, gay mất rồi. Đừng nha Hùng con, đừng để Trường hói dụ dỗ mất giá trai tân đó nha.
Vào đây thì ông nhớ báo. Lâu lắm rồi tụi tui ở đây cũng chẵng có hội họp gì.
Thu de thuong
Thu de thuong
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửi by manhhung44sh Wed Apr 09, 2008 5:13 pm

ha ha Oanh cu gui di, du sao thi cung dc huuuuuuuuuun mot cai da love con vao do co gui cho Truong hoi ko thi dau can bit, hehe ngu gi cho no hahaha. Ma Oanh gui nu huuuuun cho may anh linh dao cung dc thui nhung phai huuuuun tui truoc thi tui moi gui dc chu hichic. Khong bit huuuun co thich khong nhi, ba con bit chi bao chut di khong lan dau tien chang bit sao, chang may can cai vooooooo mom khakha whisper
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by baby fish Thu Apr 10, 2008 8:22 am

oac, co cho tien tui cung chang dam hun Hung con dau. Oanh oi, neu co thuc long thi gui cho minh nu hon cua gio cung du lam minh am long rui (hihi hon moi xa hon nhung noi nho ngut ngan) con khong thi cho minh ky gui nhe, khi nao co dip ra do minh nhan cung duoc ma hehe.
PS: Hung con may hoi tao thi tao biet hoi ai bay gio?
baby fish
baby fish
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by Oanhchichchoe Thu Apr 10, 2008 4:18 pm

haha....nói đến hun là bà con nhộn nhạo lên rồi,Knao vào Nha Trang thì nhớ nhận quà NT về giùm tui nha Hùng con...Tự nhiên tôi uowcf gì giờ này đc o NT,đc đi dạo Biển,ăn sò đá ở Bãi Dương,rồi tôi đi uống nước mía nằm ghế bố ngắm mọi ng qua lại....trời,sao mà thi vị thế,cuộc sống thật bình lặng và yên ả,cảm giác thư thái....khi nào mới đc sống trong cảm giác đó...?
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by manhhung44sh Fri Apr 18, 2008 4:31 pm

hê hê, vào Nt cái là tui cũng đi dạo biển ngay và cũng có nhiều cảm giác thoải mái như lúc SV, mọi việc vẫn thế, vẫn bình yên, thân thiện như ngày nào, con người cũng thế vì vào đây tui vẫn đi dạo một mình như ngày nào keke Razz . À vào lần này nhờ có bão nên tui cũng đc đi nhiều hơn, thăm mọi người từ những người bán hàng cơm, tạp hóa cũng nhớ vì trước nợ nhiều quá nên quen mặt haha Smile , mà chủ nhật này bắt đầu đi rùi nên 30/4 này lại không đc nghỉ rồi chán thật, thế mọi người có kế hoạch gì không?
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by phong Fri Apr 18, 2008 11:44 pm

CO TIEN TOI VAO NT CHOI NGAY.....DOI NAM SAU DE DANH TIEN MUNG TUOI ROI VAO VAY>>>>>
phong
phong
Admin
Admin

https://cnsh.forum-viet.com

Bài gửi by Oanhchichchoe Wed Apr 23, 2008 3:12 pm

Tôi đc nghỉ 5ngay đot 30-4,toi ma co nhieu tien toi cug vao đó ngày,sắp tới nghỉ nhiều k biết làm gì cho qua ngày đây.Mọi ng có kế hoạch gi k?
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by baby fish Thu Apr 24, 2008 8:25 am

di truc co quan voi minh ko Oanh, overnight lun hehe
baby fish
baby fish
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by diem quynh Sun Apr 27, 2008 10:36 am

hi, lâu quá không gặp mọi người. sao mọi người được nghĩ nhiều vậy.
tôi được nghĩ 2 day tranh thủ về thăm gia đình. nếu có thể thì gặp nhau cho vui, hihi. Laughing
diem quynh
diem quynh
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửi by Oanhchichchoe Tue Apr 29, 2008 4:10 pm

Tơ đc nghi tron 5 ngay day,nhưng chắc là k đi đâu cả,ơ nhhà với má,hic hic...
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH - Page 5 Empty Chào cả nhà

Bài gửi by manhhung44sh Mon May 12, 2008 10:46 pm

Chào cả nhà, thế là tui đã trở lại từ Trường Sa thân ui híc. mà ko phải viết di trúc lại hehe, may quá đi. Đi mới thấy cuộc đời này có vất vả mới thấy chân trọng những giây phút hạnh phúc mà ta có được, hehe triết quá ko thích nữa rùi, giờ lại tiếp tục lo việc mới, nhưng mà năm nay tui đen lém pà con àh, hết mất xiền, điện thoại, nhà thì bị chộm nó hỏi thăm đến hũ gạo nó cũng không tha híc, hết cả quần áo đi tán gái huhu đã ế nay càng ế hơn híc. rồi máy ảnh mượn cũng hỏng, ôi còn mỗi thằng người giờ cũng vẫn chưa việc gì thế là cảm ơn trời đất lém rùi hehe. Hi vọng ngài thương cho con sức khỏe và kiếm được nhiều xiền sang năm tìm ng ui thui chứ thế này rồi thành gánh nặng cho xã hội quá haha. Crying or Very sad
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by phong Mon May 12, 2008 11:11 pm

tưởng ôn nghèo kể khổ mà thoát vụ khao à? còn lâu!!!! Mạng sống là quý nhất, lết cái thân tàn về được là phải khao to rồi....
phong
phong
Admin
Admin

https://cnsh.forum-viet.com

Bài gửi by Oanhchichchoe Tue May 13, 2008 5:00 pm

Hải Bánh nó gưi quà cho tui mà nó gửi "quà Noel,quà SN,...nó bảo là có những sự kiện gì thì gửi luôn,vậy còn tiền mừng cưói nua nó có gửi k Hùng con?hehe còn quà mừng "đầy tháng"con tui nua,tui tinh sinh 4 đứa như thế gửi 1 lần ra cho tiện Hải Bánh nhỉ?heeee sáp SN mai và Hải rôi đây bà con gửi lời chúc đi,.ma dạo này bọn Nha Trang(Ngoài Trường hói)mất tăm mất tích ở đâu k biết nữa......
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by manhhung44sh Thu May 15, 2008 3:03 pm

Oánh ơi, cuối tuần này tôi sẽ về qua nhà O để đưa quà của Hải bánh nhé, nhưng mà nè nó bảo phải làm đúng như những gì nó dặn, ko là nhất quyết ko giao quà, yêu cầu của khách hàng mà, tôi đã được trả thù lao roài nên giờ phải thực hiện thui hichic Razz thế O có đồng ý ko? một hình thức hợp lý hóa thui khì khì. À mà mọi người muốn t khao thì về Hải Dương chơi đi, tui ko lên Hà Nội đâu, giờ tôi ngại đi lém. Mà lâu lắm rồi ko về Hải Dương chơi, kết hợp thăm bạn Oánh nè, bạn Nhị giám đốc nữa chứ. thế nhé chủ xị xem xét và đưa đại hội võ lâm về vùng đất địa linh nhân kiệt nha hahahaa Surprised
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH - Page 5 Empty chào pà con

Bài gửi by manhhung44sh Wed Jun 04, 2008 9:49 pm

pà con ta dạo này rôm quá ta, dạo này tôi đi công việc suốt, mà thật là làm nông dân nội bùn suốt nên ko có thời gian để lên mạng thăm cả nhà. chuyến này lại tiếp ngay sau chuyến TS nên cũng hơi căng, lần này tôi đi từ Quảng Ninh, Nghệ An, Vũng Tàu, Cà Mau ôi thôi dài quá mệt mỏi quá đi. Điện thoại thì cắt rùi do ko chụi nộp xu, net thì ko máy khi lên đc nên giờ như thiếu thông tin trầm trọng haha. Wen đó SN Mai mà cũng ko liên lạc để chúc mừng được thông cảm Mai nhé, chúc Mai sang tủi mới cầu đc ước thấy thành công và hạnh phúc nhiều nhiều hơn nữa. Hải Bánh nữa chứ nếu mà năm nay có tin mừng như bạn Oánh mong đợi thì em đừng lo bạn Oánh phải bùn nha hehe, khắc đâu sẽ có đó. Àh còn ku MẬP nữa chứ, SN ông dự định sẽ lên chơi và thăm mọi ng mà cũng phá sản mất rồi hehe, phải đến đầu tháng 7 tui mới về cơ, khi nào về chúng ta lại lập dự án khác, nhưng chúc ông sang tủi mới mau mắn thành công và tui mong tin mừng của hai bạn. goodluck to everybody Surprised
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by manhhung44sh Tue Jul 15, 2008 10:40 pm

Nghe baby fish nói là trong Nha Trang th2 vừa rồi có vụ ong bướm hỏi nhau trong vườn hồng gì đó mà sao không thấy hồi âm kết quả ra sao nhỉ????babyfish oooi? Surprised
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by baby fish Wed Jul 16, 2008 7:59 am

Xong roi, dam hoi dien ra bi mat trong noi bo gia dinh, khong co phong vien hay nha bao nao duoc co mat het.
baby fish
baby fish
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by bienxanh27283 Thu Nov 27, 2008 1:29 pm

Xin chao cac ban, toi Trang day.
Toi o trong rung(Nam Viet - AG) moi chui ra nen gio moi co dip doc cac thong tin cua cac ban.
Im sorry,sau t/g dai that nghiep gio toi dang lam nhan vien kinh doanh hoa chat cua cong ty TNHHDV- TM Pham Nguyen.
Ba con nao can mua hoa chat hay lien he voi toi nhe.
Laughing Toi ra HN cung gan nua nam roi,lop minh ngoai nay cung dong nhung ai cung ban chi moi toi la ranh nhat thoi. Khi nao cac ban ra Hn nho ll voi toi nha. Rolling Eyes

bienxanh27283
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by Oanhchichchoe Thu Nov 27, 2008 4:53 pm

chúc Trang điên của chúng ta luôn thành công trong sự nghiệp kinh doanh hoá chat và thiết bị CNSH nhe,tôi thây công việc này khá thú vị đây,lớp mình nhiều ng làm đúg chuyên ngành nên có nhu cầu thì liên lạc với Trang giúp đỡ hắn với.....chúc may man
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by peaceful169 Wed Dec 03, 2008 2:50 am

Hiii...dạo này lạnh lẽo quá, đi làm về mình chỉ muốn trùm chăn ngủ thôi, lười lên mạng ghê! Chúc mừng Trang đã yên bề... công tác nhé!!! Cố gắng kiếm tiền nha! B thì thỉnh thoảng cũng dùng hóa chất nhưng mà cũng không nhiều lắm, T bán những loại dụng cụ hóa chất nào đấy? có của Trung quốc nhiều không? Thỉnh thoảng tớ cần hóa đơn cậu giúp tớ được không? hehe.. yên tâm tớ sẽ hậu tạ!
peaceful169
peaceful169
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by Oanhchichchoe Wed Dec 03, 2008 11:52 am

Hehe,,.,.hoá đơn thì bảo Oánh,hehe...cái vụ này Trang chua biêt dc dau hehe
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 5 trong tổng số 6 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

- Similar topics