44CNSH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH

phieubatgiangho222
november_rain2811
biotech21_5
ngoc quy
Hungbeothanhhoa
Mero
nhi
manhhung44sh
diem quynh
baby fish
bexinh_bedieu_becuoi
peaceful169
MaiThanh
Oanhchichchoe
phong
19 posters

Trang 4 trong tổng số 6 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Go down

Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH - Page 4 Empty Re: Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH

Bài gửi by diem quynh Tue Dec 18, 2007 2:21 pm

e, ong phai cho bon toi biet la ong o SG vao ngay nao chu, ong noi 20/12 la ong bay, vay luc may gio ha?
khong bao lam sao ma ba con don tiep dc?
diem quynh
diem quynh
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH - Page 4 Empty Re: Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH

Bài gửi by manhhung44sh Tue Dec 18, 2007 8:42 pm

Theo dự tính thì sẽ đi sáng 20/12 và vào trong đó buổi chiều đi mua thêm hoá chất và tối ở lại đó nhưng mà tui sợ là không ở được cơ vì ngày 21 là phải có mặt ở Phú Quốc rùi, tuỳ thuộc vào việc đặt vé ra Phú Quốc nữa nên cũng chưa rõ lém, có gì tôi sẽ gọi nhé. Hi vọng là chúng ta sẽ gặp nhau hihi
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by Hungbeothanhhoa Thu Feb 14, 2008 9:07 pm

Năm mới chúc mọi người mạnh khoẻ, để tìm kiếm những thứ còn lại.
Tớ đang thử việc ở Nafiqaved được mấy tuần rồi, tình hình ở đây khá căng thẳng. Tuần nào cũng phải thi rồi còn phải viết tiểu luận nữa chứ.
Vậy mà cũng phải gần 2 tháng nữa mới biết mình có được nhận hay không.
Nhức đầu quá. Hôm nào anh em Hà Nội gặp nhau cho vui nhé.
Hungbeothanhhoa
Hungbeothanhhoa
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửi by phong Thu Feb 14, 2008 11:05 pm

Mãi mới thấy Hùng béo quay trở lại. Đề nghị Hùng cập nhật lại thông tin của các thành viên đi, ai đang ở đâu ,làm gì, số ĐT mới như thế nào....
phong
phong
Admin
Admin

https://cnsh.forum-viet.com

Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH - Page 4 Empty Tin nóng hổi mới ra lò pà con ơi

Bài gửi by manhhung44sh Thu Feb 28, 2008 2:48 pm

Thông báo với bà con một tin mới nóng hổi nè! Bạn Thanh Bình cô bé ồ nếu ồ nêu của chúng ta chuẩn bị ra Thủ đô học 3 tháng tại Đại Học Nông Nghiệp I Hà Nội, thứ 3 tuần tới là ra thì phải híc, bà con ngoài bắc nhiệt liệt đón chào híc, ai có điều kiện cứ rủ đi chơi thoải mái hihi, riêng tui sẽ rủ về Hải Dương ra mắt bố mệ hê hê, (kiểu này sợ có ra mà hông về đc Tây Nguyên rùi khè khè Smile ). À bà con nhà ta có ai người quen hay biết chỗ nào trọ thì bớt chút thời gian tìm hộ nhé, nhất là các bác trên HN cố gắng tìm hộ Bình nha
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by Oanhchichchoe Sat Mar 01, 2008 5:34 pm

Khi og dua B ve HD ra mat thay u thi fai dat qua HD day nhe,ah se dua B di Con Son nhe,cac dog chi tren HN bo tri ve HD di con son di
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by manhhung44sh Tue Mar 04, 2008 11:33 am

Cũng hay đấy các bạn thu xếp được thời gian về Hải Dương chơi thì càng hay. Hd toàn người mến khách nên luôn luôn đón chào các bạn về chơi.Lần này phải sang nhà bạn Nhị rùi để bạn Nhị giới thiệu vùng đất địa linh nhân kiệt của bạn ý, bạn Nhị chuẩn bị sẵn sàng nha, à giới thiệu về nhà bạn Nhị tý nha, giờ trước của là khu VAC rộng rãi, có đồi đằng sau, gà qué thì đầy vườn, nhưng mà rào thưa lém nên hông bít có bắt được hông hihi, không kéo toàn gà con và gà đang đẻ ko xịt đc híc
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by manhhung44sh Tue Mar 04, 2008 11:37 am

À nghe nói Thư điên đi Nhật bổn rùi à, chúc mừng nha, mà sao chẳng thấy báo tin mừng cho anh em bít để mừng cho bạn gì vậy, mà sao dạo này chẳng thấy hói dê đâu nhỉ? Mai dễ xương cũng vắng bóng lun, bà con ta dạo này công việc nhiều bạn dộn nên hình như hơi sao nhãng nhỉ,
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by bexinh_bedieu_becuoi Wed Mar 05, 2008 12:21 pm

Ai nói Thư đi Nhật vậy bà con? Lạ quá nha. Uh mấy hôm nay tui bi ốm và cũng bận lung tung nên ko ghe thăm được.
bexinh_bedieu_becuoi
bexinh_bedieu_becuoi
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by Oanhchichchoe Wed Mar 05, 2008 1:03 pm

Ph cung vua noi vay,k biet co that k>Mai o do thi kiem tra lai xem thog tin cu the the nao,Th di ma k thog tin cho ba con biet thi...fat nang,
sap 8.3 roi,chi e oi,,,,,,,,,,,,,,
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by Thu de thuong Wed Mar 05, 2008 8:54 pm

Trời, ai mà tung tin đồn nhãm vậy, tui còn ở sờ sờ tại Nha Trang nè. Hôm qua Trường hói còn gọi điện nói chuyện với tui, chia tay để vào SG nè. Sáng nay vừa lên trường gặp Mai với Hải Bánh nữa nè. Bữa giờ tui không tham gia ý kiến nhưng tối nào cũng vào trang này để xem tin tức các bạn hết trọi đó.
Chắc là tối chủ nhật, tui đang online thì con "mèo hoa mơ" nào đó nó nhảy vào, nói nhăng nói cụi cái gì đấy, tui chẳng hiểu gì cả nên sau màng chào hỏi là không thèm nói với thằng mát đó nữa. Chắc là nó giận quá về nói tum lum tà la phải không?
Phong cùi, ông check lại xem lứop mình có ai mà có nick là ''mèo hoa mơ' thì báo tui nhé. Bữa giờ xương cốt đau nhức, Tui đang thèm thịt tiểu hổ đây. Tui sẽ bẻ gãy giò nó, chiên bơ chấm mắm ăn. giúp tui nhé, tui sẽ đa tạ ông 1 cái đùi hen.
À, mà quên, Chung chó đã vào SG, các bạn ở thành phố HCM chuẩn bị nhé.
Thu de thuong
Thu de thuong
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửi by manhhung44sh Thu Mar 06, 2008 7:46 am

Thư ơi sao tôi thấy mà thích nhiều món vậy?gà rán bà cũng thích, nhái ôm măng thì là món sở trường, còn giờ đau nhức thì lại thích có tiểu hổ xào xả ớt à? cũng tốt thui đc cái về khoản này bà cũng dễ tính nhỉ híc híc
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Tin tức về các thành viên của lớp 44 CNSH - Page 4 Empty Thú dê thường này thật là

Bài gửi by Mero Thu Mar 06, 2008 12:35 pm

Này thú dê thường rõ ràng là tối đó tui chat với bà tui hỏi bà đang ở đâu bà nói đang ở Nhật
sau đó tui còn hỏi thế bồ bà đã đi chưa thì bà nói là chưa
tối hôm đó có cả Hùng c đứng cạnh tui nữa nhé bà tính dùng mẹo biến tôi thành ngố rừng à
láo quá
PS: Nói cho mà biết nhé giờ tui liều lắm ko sợ mấy món võ mồm nữa đâu Smile
chưa biết tui với bà gặp nhau thì tên nào sẽ bị tên nào ăn thịt sống đây skelenton
Mero
Mero
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

http://blog.360.yahoo.com/blog-KCVJCC08frQxLt91DHdIow--?cq=1

Bài gửi by MaiThanh Thu Mar 06, 2008 1:10 pm

Gà ơi ông coi như toi rồi. Ông sắp vào NT công tác nhớ di trúc cho tui cái máy tính mới mua nhé. bữa trước ông cho tui cái USB 2G nhưng tôi thấy giá như có thêm cái sách tay của ông nữa thì hay biết mấy.
Ông có là Nhái, Gà hay mèo hoa mèo đen gì thì cung là món khoái khẩu của thú dễ thương thôi.
Tội nghiệp cháu tui... Híc Híc cry1
MaiThanh
MaiThanh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửi by manhhung44sh Thu Mar 06, 2008 2:06 pm

bexinh_bedieu_becuoi đã viết:Ai nói Thư đi Nhật vậy bà con? Lạ quá nha. Uh mấy hôm nay tui bi ốm và cũng bận lung tung nên ko ghe thăm được.
ui co nguoi om kia>>>>>>ma ba con chang ai hoi tham ca toi qua Crying or Very sad the om dau sao?co nang lam ko?sao ko thong bao cho moi nguoi bit, gio xa xoi the nay tui ko quan tam den ba thay tranh long qua skelenton
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by Thu de thuong Thu Mar 06, 2008 8:14 pm

Hùng con ơi, ông ở đó thì khi nào thằng Nhái bén vào Nha Trang thi báo với tui nha.Tui xư lý nó. Thằng này không nói xuông được.
Thu de thuong
Thu de thuong
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửi by Oanhchichchoe Fri Mar 07, 2008 12:53 pm

Thư ơi,mai tao quyết định ra HP chơi 1chuyến để đòi quà 8.3lão Nhái,mày có nhắn gửi gì k?tao sẽ "xử"giùm...mai ông Hùng va Hoàng nhớ tiếp tui chu đáo đó,hehee
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by Thu de thuong Sat Mar 08, 2008 2:03 am

Ôi, bạn Oánh thật dễ thương. Xem nào, Hoàng gà à chicken1 , Oánh xử lý thế nào nhỉ. Thôi bác cứ vặt lông dùm em. Mà nhớ là phần dưới thôi nhé. Bác nhớ trụng nước sôi thật nóng vào cho dễ lặc. Khi con ''gà" vào NHa Trang rồi em với Hải Bánh sẽ chế biến sau. Thank you Vinamilk bác OÁnh nhé.
Thu de thuong
Thu de thuong
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửi by Oanhchichchoe Sun Mar 09, 2008 1:36 pm

Báo cáo bạn Thư là tui đã gặp bạn Hoàng(hay con gọi là Cương)tại đại bản doanh nhân ngày 8.3,hôm đó dddc bố bạn ấy đích thân nấu ăn đãi làm tớ ay náy quá,bạn Hoàng nhìn trong ảnh thì thấy to béo đẹp trai hơn,nhưng thực tế thì vẫn "nhái"như xưa,nhưng giờ chịu chơi lắm,mặc quần hộp,áo ba lỗ,sách laptop chơi DD O2,sành điệu lắm...Nhái đề ra phương chấm lấy vợ là"nhà đất rộng,bố làm to".....đó là thông tin sơ lược,còn nhiệm vụ mà Thư giao thì..hôm qua vì thời gian eo hep nên chưa kịp đun nước sôi để làm lông Nhái,hẹn lần sau vặt chụi luôn.
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by baby fish Tue Mar 11, 2008 9:55 am

"Trời ơi! Hận đời vô đối" (Xin tạm dịch là "Hận đời không có đối thủ") Shocked
Tại sao tại hạ lại phải nói như vậy?
Bời vì thời gian qua tại hạ đóng cửa luyện công (không có internet huhu) nên không biết gì tình hình của lớp chúng ta. Mãi đến 8/3 vừa qua mới "xuất quan hạ sơn" nghĩa là "xuống núi" định xưng hùng xưng bá. Tuy võ công thấp kém nên chưa đạt được mục đích như mong muốn nhưng cũng coi như thu được một bài học kinh nghiệm xương máu, đành phải về thành dưỡng thương.
Than ôi, thành xưa còn đó người xưa đâu rồi, bằng hữu nay ở phương nào hay đã hy sinh cả rồi. Còn đâu Phong cùi đệ nhất cái bang, còn đâu Hoàng gà mèo hoa mơ trại chủ, còn đâu Hùng béo bệ vệ trên forum, còn đâu Cường lô oai phong trên lưng ngựa, còn đâu Hào ghẻ có chiếc răng khểnh, còn đâu còn đâu...
Than ôi thời oanh liệt nay còn đâu?
Than ôi bạn bè ly tán phương nào?
Có chăng còn lại những nữ nhi chân yếu tay mềm, những Oánh chích chòe, những Mai điên, những Thanh xù, những Bình bong, những Thư điên hăng hái hô hấp nhân tạo, định duy trì sự sống cho forum ah?
Hay là Hùng con thái giám tổng quản hy sinh mọi thứ để chăm lo cho các chị các em?
Thôi thì thời buổi loạn lạc, đàn ông phải ra chiến trường hay thương trường cả rồi. Hy vọng sớm thành công đoạt được thiên hạ để còn họp lớp cho thật vẻ vang, thật hoành tráng, xứng danh 44 CNSH muôn năm Surprised .
Thôi, tại hạ về "Tuyệt tình cốc" ẩn mình luyện công chờ ngày vinh quang đây, nếu trên bước đường phiêu bạt có ghé ngang Nha Trang thì gọi cho mình nhé, ở đó luôn luôn có một người quan tâm đến các bạn love .
Nhân đây tặng các bạn lời bài hát "Cry on my shoulder" (-Dựa vào vai anh mà khóc) để khi nào buồn hay cô đơn thì nghe nhé, rồi sau đó tiếp tục cố lên, cố lên Chiaki hihi

Cry On My Shoulder

If the hero never comes to you

If you need someone you're feeling blue

If you're away from love and you're alone

If you call your friends and nobody's home

You can run away but you can't hide

Through a storm and through a lonely night

Then I show you there's a destiny

The best things in life

They're free

Chorus:

But if you wanna cry

Cry on my shoulder

If you need someone who cares for you

If you're feeling sad your heart gets colder

Yes I show you what real love can do

If your sky is grey oh let me know

There's a place in heaven where we'll go

If heaven is a million years away

Oh just call me and I make your day

When the nights are getting cold and blue

When the days are getting hard for you

I will always stay here by your side

I promise you I'll never hide

Repeat chorus

What real love can do

What love can do

What real love can do

What love can do

What real love can do

What love can do

DỰA VAI ANH MÀ KHÓC

Có cánh hoa nào không tàn úa

Có hạnh phúc nào sẽ chẳng hụt hao

Có cuộc đời nào không xuống thấp lên cao

Có môi nào chưa rung vì tiếng nấc

Có những khoảng cách dù gần trong gang tấc

Vẫn hình như trăm ngàn dặm xa xôi

...Và có những chiều em thấy đơn côi

Hãy về đây, dựa vai anh mà khóc

Kể cho anh nghe chuyện đời gai góc

Chia bớt cho anh cảm giác xót xa

Vì anh suốt đời là một sân ga

Đón nhận buồn vui con tàu em chở đến

Dù có một ngày con tàu em thay bến

Sân ga cũng vẫn sẽ còn đây

...Và khi nào sầu nặng dáng em gầy

Hãy trở lại, dựa vai anh mà khóc

Than thở với anh rằng người đời lừa lọc

Xớt bớt cho anh nỗi khổ bị dối gian

Anh sẽ vỗ về "Dù mất cả trần gian

Em luôn có bờ vai anh để khóc

Em không bao giờ lẻ loi, cô độc

Em không bao giờ thiếu một bờ vai

Em không bao giờ thiếu một vòng tay

Khóc đi em, dựa vai anh mà khóc" (sưu tầm)
Ký tên Trường Hói
PS: Tại sao tội lỗi nào cũng đổ lên đầu tao vậy, kiểu này không hói cũng thành hói mất thôi hehe Very Happy
baby fish
baby fish
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by manhhung44sh Tue Mar 11, 2008 10:21 pm

Có lẽ lão hói nhà mình tu thành chính quả cũng nên, giọng văn toàn là võ công cái thế híc, thế TY tình báo chét ngóm rùi hay sao mà lên núi tu vầy?mà hói dê đừng có lên núi mà làm khổ nhà sư huhu Smile
PS: chết cái tiểu sư cô toàn cô xinh mà đẹp lắm cơ huhu a di đà phật tội nỗi tội nỗi
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by diem quynh Wed Mar 12, 2008 5:27 pm

chào mọi người!
sao lai noi anh của Quỳnh như thế vậy, anh của Quỳnh là võ lâm cái thế, là bá chủ võ lâm mà. dù có lúc anh hơi "...." (Tự hiểu) một tý thì cũng tha thứ cho anh chứ, vì anh luyện võ công nhiều quá nên tẩu hỏa nhập ma rồi. hihi Smile
diem quynh
diem quynh
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửi by phong Wed Mar 12, 2008 10:33 pm

Trường hói nghe nói lên am ni cô tu luyện nhưng do tâm chưa tĩnh, sức lực không có đủ nên bị tẩu hỏa nhập ma, bị phạt nhổ hết mấy bụi cỏ trên người, đuổi về chốn cũ, từ đó mới mang danh hói, từ đó mới...chập chập cheng cheng....
phong
phong
Admin
Admin

https://cnsh.forum-viet.com

Bài gửi by manhhung44sh Thu Mar 13, 2008 7:47 am

lão hói này căn cơ không tốt lại học đòi, đã thế tâm không chính nên không tĩnh tâm được, mà cái sai nữa đó là tâm đã tà rùi mà lại chọn chùa toàn tiểu sư cô xinh thui hahaha, không tẩu hoả nhập ma mới lạ hehe. cứ nói đên chuyện này tôi lại thấy tội lỗi tội lỗi Neutral a di đà phật
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by Oanhchichchoe Tue Mar 25, 2008 12:54 pm

Lớp mình có ai đag học tiếng Nhật k vây?tui đag học nên muôn chí chóe vài từ hiiiiiiiii
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 4 trong tổng số 6 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

- Similar topics